| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 300-1500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ขั้วต่อ DC | DW9 |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| น้ำหนัก | 500ก |
| ขนาด | 109.5*28.5*16 มม |
| แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน | 24-30v |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ช่วงความถี่ | 1100-1500 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 8 - 10A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ขนาดสินค้า | 100*58*13มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.3กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 30W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 200-300เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 30V |
| ข้อมูลจำเพาะ | 37.3*112*19.5 มิลลิเมตร |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| กำลังขับสูงสุด | 47dBm |
| ความถี่และกำลังไฟฟ้า | 4000-6000เมกะเฮิร์ตซ์ 100W |
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 100-400เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-28V |
| พลัง | 50W |
| ชื่อ | เครื่องขยายเสียงวงจรสากล |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ช่วงความถี่ | 4000-4900 เมกะเฮิรตซ์ |
| กำลังขับ | 80W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |