| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ขนาดสินค้า | 100*58*13มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.3กก |
| ชื่อ | โมดูลโดรน |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ Booster |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1080-1360MHz |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 24-28V |
| ขนาด | 125*60*20 มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 125*60*20 มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ความถี่ | 1800MHz |
| ได้รับ | 80dB |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ DC48V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 40 กก |
| ขนาด | 592 × 395 × 265 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-300 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือในพื้นที่) |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 860-930MHz |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 24-28V |
| ขนาด | 125*60*20 มม |