| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 700-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 80W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1550-1620MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 2400-2500MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 170*94*26.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
| ความถี่ | 2100-2700เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-28V |
| พลัง | 50W |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ในการทำงาน | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | โมดูล GaN |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 250-400MHz (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 100W |
| ชื่อ | เครื่องเสริมพลังงานสัญญาณ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF, โมดูลป้องกัน fpv |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันโดรน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 300-2500MHz |