| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 150W-200W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณบรอดแบนด์ RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ขนาดสินค้า | 160*100*18.8มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 500ก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
| ความถี่ | 700-1000MHz (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 32V |
| พลัง | 100W |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 2000MHz |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 1500-2500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ขั้วต่อ DC | DW9 |