| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| ชื่อสินค้า | โมดูลติดขัด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 30W |
| ขนาดสินค้า | 111.7*37.3*19.5มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
| ความถี่ | 700-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 80W |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100 วัตต์ |
| ความถี่ | 5700-5850 เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โมดูลป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ RF |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| กำลังขับสูงสุด | 47dBm |
| ความถี่และกำลังไฟฟ้า | 400-700MHx 100W |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ110-240V, 24V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การปรับภายใน | ความถี่การกระโดด FM |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 1500-2500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ขั้วต่อ DC | DW9 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
| กำลังขับ | 630 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แบตเตอรี่ภายใน | กระแสไฟ 24V DC ใช้งานได้ 2 ชม |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |