| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 6500-7200 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ชื่อ | โมดูลเครื่องขยายสัญญาณ RF |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 700-6000MHz |
| นอกวงปลอม | 9kHz~1GHz: ≤-36dBm/30kHz 1GHz~12.75GHz: ≤-30dBm/30KHz |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง+28V |
| ปัจจุบันทำงาน | ≤1.8A |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ RF กำลังสูง |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| ชื่อ | โมดูลพลังงาน RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 700-2000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 100-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ชื่อ | เครื่องกระตุ้นเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |