| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| ชื่อ | ระบบป้องกันโดรน |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| การตรวจจับพร้อมกัน | โดรน ≥ 30 ลำ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~10km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | สถานที่สาธารณะ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ขนาดเป้าหมาย | ≥0.1ม.x0.1ม |
| ความเร็วเป้าหมาย | ≤50ม./วินาที |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| การทำงาน | การตรวจจับ + การติดตาม + การรบกวน |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |