| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6กม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ขนาด | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงการตรวจจับ | เรือ 1.5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~8กม. (เรือ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 3กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~3กม. (เรือ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~5กม. (เรือ) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360 องศา / แนวตั้ง 40 องศา |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥ 0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥ 30rpm) |
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |