| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S-band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | 150 ม. ~ 10.0 กม. (DJI Phantom 3/4 RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุม Azimuth | 0° ~ 360° |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
|---|---|
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ระบบการทำงาน | 30,500 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥30rpm) |
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | ราบ: 360° / แนวตั้ง: 40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| ระยะตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
| เป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 × 925 × 360มม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
|---|---|
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/120W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |