| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 50กก |
| มิติ | 500 มม. × 410 มม. × 205 มม |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3.5 กม. (DJI Phantom RCS µ s 0.01 ตร.ม.) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤ 10m |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| การใช้พลังงาน | ≤ 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3.5 กม. (DJI Phantom RCS µ s 0.01 ตร.ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| การใช้พลังงาน | ≤ 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCSความยาวคลื่น 0.01 ตร.ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |