| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (110 หรือ 220V AC-12V DC) พร้อมที่ชาร์จแบตเตอรี่ในรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาด | 460 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาดบรรจุ | 55 × 44 × 15ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 7กก |
| กำลังทั้งหมด | 42W |
| รัศมีการรบกวน | 3 ม. ถึง 30 ม. (20 ม. ถึง 100 ม. สำหรับโดรน UAV) |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W ต่อแบนด์ รวม 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V 50/60Hz ถึง DC 12V |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| ขนาด | 210 x 50 x 170 มม. (กว้าง x สูง x ยาว) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 3.0กก |
| กำลังทั้งหมด | 20W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-50 เมตร ที่ -75dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110-240V-DC5V) |
| ขนาด | 126 มม. x 76 มม. x 35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (110-240V AC-12V DC) |
| แบตเตอรี่ | 7.4V 4700mAh |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังขับทั้งหมด | 35W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 2-70 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนภายใน 4 ตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต AC100-240V ถึง DC12V |
| ขนาด | 470×420×115มม |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10 ถึง +55℃ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% (RH) |
| ความกดอากาศ | 86~106kpa |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 160V-240V |
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมีสูงสุด 40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| เสาอากาศ | 8 เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก |
| ขนาด | 370 × 140 × 51มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 70x210x240มม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| เวลาทำงาน | 1.5 ชม |
| น้ำหนัก | 950 กรัม |
| น้ำหนักรวม | ชุดละ 7 กก |
|---|---|
| ขนาดกล่อง | 470×420×115มม |
| เวลาปฏิบัติงาน | การดำเนินงานต่อเนื่อง 365 วัน |
| จีพีเอส L2/L5 | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต AC 100-240V ถึง DC 12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 4W (1W ต่อแบนด์) |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| สูงถึง 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 4 เสา |
| ขนาด | 251 × 140 × 47มม |
| น้ำหนัก | 3.5กก |