| ขนาด | 251 × 140 × 47มม |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | 10-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับทั้งหมด | 4ว |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 4 เสา |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ขนาดบรรจุ | 250×240×70มม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 5W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 3+ ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 8กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังทั้งหมด | กำลังทั้งหมด |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังทั้งหมด | 24W |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110~240V 50/60Hz |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 12V 4ah |
| ระยะระยะหมาย | 10-15 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ WiFi ในพื้นที่) |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| น้ำหนัก | 0.5กก |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| ขนาดสินค้า | 300×220×70มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 6กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 450 x 235 x 95มม |
| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (110 หรือ 240V AC-27V DC) |