| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
|---|---|
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Trọng lượng động cơ chính | 16,8kg |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Hoạt động bằng pin | 1,5 giờ với pin bên trong 24V, 24Ah |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Tần số phát hiện | 100 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách của bộ đếm | 1km - 10km |
| Chiều cao phát hiện | 0m - 1000m |
| Điện áp nguồn bên ngoài | 100-240V |
| Kích cỡ | Φ×H (600mm×425mm) ±2mm |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (Trọng lượng đóng gói: 7kg) |
| Kích cỡ | 660×290×50mm |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
| bật/tắt | 3 công tắc độc lập cho mỗi băng tần |
| Tổng công suất đầu ra | 30-35 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Kích cỡ | 295×235×60mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ cao phát hiện | 0 1200m |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện FPV | ≥1,5km (hỗ trợ xem video analog theo thời gian thực) |
| Thời gian phát hiện | 5 giây |
| Tiêu thụ năng lượng phát hiện | ≤100W |
| Thời gian phản hồi gây nhiễu | ≤3 giây |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Điều khiển từ xa | Công tắc BẬT/TẮT có dây |
| Giám sát từ xa | Điều chỉnh công suất đầu ra bằng bảng điều khiển có dây |
| Kích thước | 350×190×490mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Tiêu thụ điện năng | 400W |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |