| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
|---|---|
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Trung hòa | Thiết bị gây nhiễu RF |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 300 chiếc/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tần số làm việc | 720-1020 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Lĩnh vực công nghiệp | Hệ thống chống UAV |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Chức năng | Máy phát hiện/máy dò/máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Kênh đầu ra | 4 đầu ra |
|---|---|
| Tần số khối | 900-5850 MHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 800m-1,2km |
| Nguồn điện | DC28V |
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Tổng công suất đầu ra | 70W |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 120W |
| Cân nặng | 2,8kg (sản phẩm), 5kg (đóng gói) |
| Kích cỡ | 660*290*50mm |
| Tổng công suất | 75 Watt |
|---|---|
| thời gian sạc | 2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -15 ° C đến +75 ° C. |
| Cân nặng | Khoảng 16 kg |
| Phạm vi gây nhiễu (Định hướng) | 1000-1500 mét |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |