| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Chức năng | Phát hiện máy bay không người lái và chụp màn hình FPV |
| Dải tần số | 70-6200 MHz |
| Bán kính phát hiện | ≥1,5km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kích thước | Dài*R*H(185mm*80mm*33mm) |
| Phạm vi | 1 ~ 2KM |
| Nhiệt độ làm việc | -20~40C |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Chức năng | Phát hiện và nhận dạng máy bay không người lái |
| Dải tần số | 100 MHz - 6000 MHz |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Chức năng | Phát hiện máy bay không người lái và chụp màn hình FPV |
| Dải tần số | 70-6200 MHz |
| Bán kính phát hiện | ≥1,5km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Chức năng | Phát hiện và nhận dạng máy bay không người lái |
| Dải tần số | 100 MHz - 6000 MHz |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số | 300-6200 MHz |
| Phát hiện máy bay không người lái | Máy bay không người lái bao gồm DJI Autel fpv, v.v. |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Chức năng | Phát hiện và nhận dạng máy bay không người lái |
| Dải tần số | 100 MHz - 6000 MHz |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số | 300-6200 MHz |
| Phát hiện máy bay không người lái | Máy bay không người lái bao gồm DJI Autel fpv, v.v. |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Chức năng | Phát hiện và nhận dạng máy bay không người lái |
| Dải tần số | 100 MHz - 6000 MHz |