| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Tên sản phẩm | Máy dò máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 300 MHz - 6200 MHz |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kích thước | Dài*R*H(185mm*80mm*33mm) |
| Phạm vi | 1 ~ 2KM |
| Nhiệt độ làm việc | -20~40C |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Tên sản phẩm | Hệ thống phát hiện máy bay không người lái đứng yên |
| Khoảng cách | Bán kính 10km |
| Tần số phát hiện | 30 MHz- 6GHz, bao gồm 2400MHZ |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Tính thường xuyên | 2.4GHz 5.8GHz |
| Tên sản phẩm | Hệ thống báo động không người lái |
| Mục tiêu | DJI, AUTEL, FIMI, YUNEEC, HUBSAN, FPV và đua xe |