| Tỷ lệ thành công thăm dò | ≥99% |
|---|---|
| Xác định thời gian phản hồi | 3s |
| Định vị chính xác | 10m |
| Chiều cao phát hiện | 0m~1000m |
| Tần số phát hiện | 100MHz ~6GHz |
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
|---|---|
| Bảo hiểm | Góc phương vị: 360° / Dọc: 40° |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s - 75m/s |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
| Mục tiêu phát hiện tối đa | 200 |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống UAV |
| Băng thông làm việc | 700-2000MHZ |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5%~95%,Không ngưng tụ |
| Bên trong băng tần | ≤3.0db |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống UAV |
| Băng thông làm việc | 2000 MHz |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5%~95%,Không ngưng tụ |
| Bên trong băng tần | ≤3.0db |
| Bảo hiểm | Góc phương vị 360° / Dọc 40° |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
| hệ thống làm việc | 30.500 |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s-75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥0,5Hz (Vòng quay ăng-ten ≥30 vòng/phút) |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 15 km |