| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Dải tần số phát hiện | 100MHz-6GHz |
| Bán kính phát hiện | 1,5-2km (môi trường đô thị) / 2-3km (môi trường không gian mở) |
| Thời gian đáp ứng | 3-5 giây |
| Phạm vi định hướng | 1-2km (môi trường đô thị) / 2-3km (môi trường không gian mở) |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Chức năng | Phát hiện và nhận dạng máy bay không người lái |
| Dải tần số | 100 MHz - 6000 MHz |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số | 800-1500 MHz, 2400-2485 MHz, 5150-5950 MHz |
| Phát hiện máy bay không người lái | Máy bay không người lái bao gồm DJI Autel fpv, v.v. |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số | 800~1500MHz;2400~2485MHz;5100~5950MHz |
| Phát hiện máy bay không người lái | Máy bay không người lái bao gồm DJI Autel fpv, v.v. |
| Tên | Radar phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 5km |
| MÀN HÌNH | Màn hình cảm ứng màu 3,5 inch |
|---|---|
| Khoảng cách gây nhiễu | 0km~1.5km |
| Khoảng cách phát hiện | 0km~3km |
| Dải phát hiện | 30 MHz~6GHz |
| Cân nặng | 9,5kg (Đã bao gồm pin) |
| Tên | Máy phát hiện FPV |
|---|---|
| Khám phá các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
| Dải tần số phát hiện | 860-930 MHz, 1.2G,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz, 5.8G |
| Khoảng cách phát hiện | 1-5KM |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 8KM-15KM |
| Định vị chính xác | 10m |
|---|---|
| Tỷ lệ thành công thăm dò | ≥99% |
| Xác định thời gian phản hồi | 3s |
| Khoảng cách vị trí phát hiện | 1-5KM |
| 1-5KM | 0m-1000m |