| Ứng dụng | chống máy bay không người lái, 900 MHz 1,2 GHz 1,4 GHz 2,4 GHz 5,2 GHz 5,8 GHz |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Phạm vi gián đoạn Omni | 1 - 3km, Theo mật độ tín hiệu của mạng di động |
| Hướng tìm độ chính xác | 30°(phổ), ≤0,5°(ID máy bay không người lái) |
| Bán kính phát hiện | 1~5km |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái, 900 MHz 1,2 GHz 1,4 GHz 2,4 GHz 5,2 GHz 5,8 GHz |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Phạm vi gián đoạn Omni | 1 - 3km, Theo mật độ tín hiệu của mạng di động |
| Hướng tìm độ chính xác | 30°(phổ), ≤0,5°(ID máy bay không người lái) |
| Bán kính phát hiện | 1~5km |
| Độ cao phát hiện | 0 1200m |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện FPV | ≥1,5km (hỗ trợ xem video analog theo thời gian thực) |
| Thời gian phát hiện | 5 giây |
| Tiêu thụ năng lượng phát hiện | ≤100W |
| Thời gian phản hồi gây nhiễu | ≤3 giây |
| Phạm vi phát hiện | 100-2000m (môi trường đô thị, được thử nghiệm bởi mục tiêu DJI AIR2) |
|---|---|
| Góc phương vị của đầu dò | 0°-360° (ăng-ten đa hướng) |
| Tiêu thụ điện năng | 900W |
| Phạm vi gây nhiễu | 800-1500M |
| Kích thước | 520×400×230mm |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Các loại nhận dạng | Hỗ trợ máy bay không người lái chính thống như DJI, Autel, Hubsan, cũng như máy bay không người lái |
| Phạm vi phát hiện | ≥10 km đối với máy bay không người lái chính thống, ≥2 km đối với máy bay không người lái FPV |
| tuổi thọ pin | ≥6 giờ (đơn vị chính) |
| Định vị chính xác | ≤10 m |
| Tên | Hệ thống chống drone |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kích thước | Dài*R*H(185mm*80mm*33mm) |
| Phạm vi | 1 ~ 2KM |
| Nhiệt độ làm việc | -20~40C |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Chức năng | Phát hiện máy bay không người lái và chụp màn hình FPV |
| Dải tần số | 70-6200 MHz |
| Bán kính phát hiện | ≥1,5km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Chức năng | Phát hiện và nhận dạng máy bay không người lái |
| Dải tần số | 100 MHz - 6000 MHz |