| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối đa | 4-6 km (Máy bay không người lái RCS≈0,01 m2) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s ~ 45 m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Quyền lực | AC220V/40W |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 3KM |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~3km (Tàu) |
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ); 5m~1000m (Tàu thuyền) |
|---|---|
| Dải tần số | 24GHz~24.25GHz |
| Tốc độ dữ liệu | 85 mili giây |
| Dải điện áp | 10V~16V DC |
| Cân nặng | 980g |
| Phạm vi góc phương vị | -50°~+50° |
|---|---|
| Đo vận tốc | -19m/s~+19m/s |
| Dải tần số | 24GHz~24.25GHz |
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ); 5m~1000m (Tàu thuyền) |
| Dải điện áp | 10V~16V DC |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Tần số làm việc | Dải C (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km(5m~10m Thuyền đánh cá) |
| Tốc độ dữ liệu | 85 mili giây |
|---|---|
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ) 5m~1000m (Tàu thuyền) |
| Giải quyết phạm vi | 2,5m |
| Dải điện áp | 10V~16V DC |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC~+70oC |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 1,5km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Tỷ lệ ngày | 85 mili giây |
|---|---|
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ) 5m~1000m (Tàu thuyền) |
| Độ chính xác phạm vi | ±1m |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC~+70oC |
| Kích thước (H × W × D) | 190mm×190mm×40mm |