| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
|---|---|
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Trung hòa | Thiết bị gây nhiễu RF |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| ôi | Có sẵn |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
|---|---|
| Phát hiện | rađa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Nhãn hiệu | tùy chỉnh |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC, tương thích với hệ thống nguồn điện cố định hoặc UPS |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Kích thước | Dài 410 * Rộng 330 * Cao 190mm |
| Độ chính xác DF | 10° (theo sau) 3° (lơ lửng) |
|---|---|
| Khả năng phát hiện thời gian thực | ≥ 30 máy bay không người lái |
| Cân nặng | 15kg |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Hỗ trợ băng tần | 30 MHz - 6GHz |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40°C - 55°C |
| Đầu vào nguồn | ≤ 400W (điện năng tiêu thụ) AC200V - 240V (đầu vào) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s - 75 m/s |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100 m - 5,0 km |