| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Ứng dụng ăng-ten nhiễu | Định hướng + Đa hướng |
| Khoảng cách phát hiện | ≥ 1500m |
|---|---|
| Camera ánh sáng ban ngày | 2688x1520(RES) |
| Bảo hiểm giả mạo | Phương vị: 360° |
| Dải tần giả mạo | 1.575,42 MHz±1,023 MHz(GPS-L1), 1602 MHz+N*5625kHz(N đến --6)(GLONASS-L1) |
| Chiều cao phát hiện | 300km |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Nhãn hiệu | tùy chỉnh |