| Chức năng | Máy phát hiện/máy dò/máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Lĩnh vực công nghiệp | Hệ thống chống UAV |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Tiêu tốn | Hệ thống máy bay không người lái/máy bay không người lái |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Phát hiện | lên tới 3 km |
|---|---|
| Hỗ trợ băng tần | 30 MHz - 6GHz |
| Chiều cao phát hiện | 1km |
| Độ chính xác DF | 10° (theo sau) 3° (lơ lửng) |
| Điện áp nguồn | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V AC, tương thích với hệ thống nguồn điện cố định hoặc UPS |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Kích thước | Dài 410 * Rộng 330 * Cao 190mm |
| Công nghệ phát hiện | Phát hiện thụ động CRPC |
|---|---|
| Dải tần số | 30 MHz - 6GHz |
| tỷ lệ | 3-7 giây |
| Hướng tìm độ chính xác | 10° (theo sau), 3° (lơ lửng) |
| Thời gian hoạt động | Hoạt động liên tục 7*24 giờ |
| Bảo hiểm | 360° |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 3-7 giây |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
| Bán kính phát hiện | đường kính lên tới 3 km |
|---|---|
| Chức năng | Phát hiện/cảm biến |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 7 * 24H |
| Cân nặng | 14KGS |
| Bảo hành | 1 năm |
| Khả năng giám sát | Thời gian thực 360°/90° |
|---|---|
| Màu sắc | như hình ảnh hiển thị |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phát hiện khoảng cách | Lên tới 1-3km. |
| Dựa trên công nghệ | Băng tần C & băng tần S |
| Bảo hiểm | 360° |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
| Tốc độ dữ liệu | 3-7 giây |
| Phát hiện đồng thời | ≥ 30 máy bay không người lái |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | UND |