| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Độ chính xác góc phương vị | ≤1,0° |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Bảo hiểm phương vị | 360° (cấu hình 4 bảng) |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tính thường xuyên | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |