| Bảo hiểm phương vị | 360° (cấu hình 4 bảng) |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +60°C |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Kích thước | 580mm x 580mm x 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Trọng lượng tịnh | ≤50kg |
|---|---|
| Kích thước | 580mm × 580mm × 820mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Độ chính xác về vận tốc | ±0,07m/giây |
|---|---|
| Độ phân giải tốc độ | 0,07m/giây |
| Chiều cao lắp đặt | 2m~4m |
| Kích thước (H × W × D) | 190mm×190mm×40mm |
| Cân nặng | 980g |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤200w |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Cân nặng | ≤ 30kg |
| Tốc độ dữ liệu | Tìm kiếm: 2s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
|---|---|
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s - 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Dải tần số | 24GHz~24.25GHz |
|---|---|
| Tỷ lệ ngày | 85 mili giây |
| Đo vận tốc | -19m/s~+19m/s |
| Độ phân giải tốc độ | 0,07m/giây |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC~+70oC |
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |