| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Kích thước | 490mm x 340mm x 240mm |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
|---|---|
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/160W |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| hệ thống làm việc | Hệ thống mảng pha/Doppler xung |
| Dải tần số hoạt động | ban nhạc C |
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1-1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện/Tàu) 5km (Tàu thuyền) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | UND |
| Phát hiện mục tiêu | Máy bay không người lái nhỏ |
|---|---|
| Khả năng tương thích phần mềm | Windows, Linux, MacOS |
| Chế độ phát hiện | Doppler xung |
| Phương pháp cài đặt | Trang trọng/Ô tô/Chân máy |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |