| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 3กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~3กม. (เรือ) |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 5 กม |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม.~5กม. (เรือ) |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | ราบ: 360° / แนวตั้ง: 40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| ระยะตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
| เป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
|---|---|
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ระบบการทำงาน | 30,500 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥30rpm) |
| ระยะความถี่การตรวจจับ | การสแกน การตรวจจับ และการแสดงผลย่านความถี่เต็ม 70MHz-6GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | แนวนอน: ครอบคลุม 360° แนวตั้ง: -90° ถึง 90° |
| ย่านความถี่การตรวจจับคีย์ | 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| น้ำหนักของอุปกรณ์ตรวจจับ | ≤15Kg |
| แอปพลิเคชัน | สถานที่สาธารณะ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ | 640x512 |
| ทางยาวโฟกัส | 75มม |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~ +55°C |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| ระยะความถี่การตรวจจับ | การสแกน การตรวจจับ และการแสดงผลย่านความถี่เต็ม 70MHz-6GHz |
|---|---|
| ย่านความถี่การตรวจจับคีย์ | 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | แนวนอน: ครอบคลุม 360° แนวตั้ง: -90° ถึง 90° |
| น้ำหนักของอุปกรณ์ตรวจจับ | ≤15Kg |