| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 7 * 24H |
| อัตราข้อมูล | 3s-7s |
| น้ำหนัก | 14กก |
| ขนาด | ยาว 410 x กว้าง 330 x 190มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 2000MHz |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้าน UAV |
| แบนด์วิธการทำงาน | 700-2000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ~ 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ความผันผวนในวง | ≤3.0dB |