| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 3KM |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~3km (Tàu) |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 5km |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~5km (Tàu) |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
|---|---|
| Bảo hiểm | Góc phương vị: 360° / Dọc: 40° |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s - 75m/s |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
| Mục tiêu phát hiện tối đa | 200 |
| Bảo hiểm | Góc phương vị 360° / Dọc 40° |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
| hệ thống làm việc | 30.500 |
| Tốc độ phát hiện | 1m/s-75m/s |
| Tốc độ dữ liệu | ≥0,5Hz (Vòng quay ăng-ten ≥30 vòng/phút) |
| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |
| Ứng dụng | Nơi công cộng |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Độ phân giải máy dò | 640x512 |
| tiêu cự | 75mm |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +55°C |
| Bảo hiểm | 360° |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 3-7 giây |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |