| Điện áp nguồn | điện áp xoay chiều 100V-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 7 * 24H |
| Tốc độ dữ liệu | 3s-7s |
| Cân nặng | 14KGS |
| Kích thước | Dài 410 x Rộng 330 x 190mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống UAV |
| Băng thông làm việc | 2000 MHz |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5%~95%,Không ngưng tụ |
| Bên trong băng tần | ≤3.0db |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | Mô-đun chống UAV |
| Băng thông làm việc | 700-2000MHZ |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5%~95%,Không ngưng tụ |
| Bên trong băng tần | ≤3.0db |