| รัศมีการรบกวน | 2-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 300W |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 22 กิโลกรัม |
| ขนาด | 446×316×150มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 3500mAh; หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W ต่อแบนด์,50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| ขนาด | 277×80×51มม |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 10dBi |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 45 นาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 400 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 28 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592*395*265 มม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | รวม 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังชาร์จ | ชาร์จเต็ม 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| ขนาด | 132x80x40 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ความปลอดภัยสาธารณะ สำหรับหญิงตั้งครรภ์ ป้องกันการติดตาม Anti-Spying ป้องกันรังสี ควบคุมโดรนด้วย GPS/ |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน 1 ปี |
| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| การใช้พลังงาน | 1800วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V, 12A |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 800 - 1,000ม |
| กำลังขับ | 75W |
| การใช้พลังงาน | 220W |
| ช่วงความชื้น | 30% - 95% |