| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ขนาดกล่องด้านใน | 450×350×300มม |
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 1.5 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 40W |
| ระยะการติดขัดทิศทาง | 1,000-1200 เมตร (สัญญาณ GPS สำหรับ 1200 ม. ภายใต้ระดับสัญญาณ ≤-85dBm) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ขนาด | 220×110×146มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| กำลังขับทั้งหมด | 215W |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 30กก |
| ขนาด | 650×350×300มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +50°C |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 20-30 นาที |
|---|---|
| ระยะเวลาของแบตเตอรี่ | 1 ถึง 2 ชั่วโมง |
| เวลาในการชาร์จแบตเตอรี่ | 4 ชั่วโมง |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1,000-2,000 เมตร (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| ขนาด | 870×120×120 มม. (จุดที่กว้างที่สุด 210 มม.) |
| น้ำหนัก | 2.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 580×420×23มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 200W |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,500-3,000 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V/DC24V |
| เวลาชาร์จ | 3-4 ชม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V 40A |
| กำลังขับทั้งหมด | 220 วัตต์ |
|---|---|
| ขนาดตัว | ตัวเครื่อง 45*35*25 ซม. (เสาอากาศ 6*2 ซม.) |
| น้ำหนักตัว | 25.0 กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~75℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 35~95% |
| กำลังขับ | 60W |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 346×216×100มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V, 12A |
|---|---|
| แหล่งสัญญาณ | เทคโนโลยีวีซีโอ |
| รัศมีการรบกวน | 500-800 เมตร |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทิศทาง |
| กำลังขับ | 75W |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 480*115*100มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| กำลังทั้งหมด | 20W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC24V) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V4Ah |