| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 330W |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800×700×600มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 100-300 เมตร (-75dBm @ เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| ขนาด | 520 x 340 x 200มม |
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 363*137*42มม |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 580×280×410 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 30 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.0 กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 87 x 40 x 143 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz พร้อมอะแดปเตอร์ DC12V |
| ประสิทธิภาพของแบตเตอรี่ | ชาร์จไฟ 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 30กก |
| ขนาด | 520 × 300 × 190มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
|---|---|
| ขนาด | 580 × 280 × 410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับ | 13W |
|---|---|
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 6กก |
| ขนาด | 125×30×12ซม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |