| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ RF กำลังสูง |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณบรอดแบนด์ RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 90วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | 300วัตต์ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณ GPS |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ขนาด | 720×490×240มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 15 กก |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 400วัตต์ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ขนาดเสาอากาศแผงภายนอก | 640*540*550 มม. (ยาว * สูง * กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |