| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220W |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 × 925 × 360มม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสสีขนาด 3.5 นิ้ว |
|---|---|
| ระยะทางติดขัด | 0กม.~1.5กม |
| ระยะการตรวจจับ | 0 กม.~3 กม |
| วงการตรวจจับ | 30MHz ~ 6GHz |
| น้ำหนัก | ≤9.5กก. (รวมแบตเตอรี่) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |