| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |
| ชื่อ | โดรนสปูเฟอร์ |
|---|---|
| โหมดควบคุม | รองรับการป้องปรามโดรนแบบกำหนดทิศทางด้วยกำลังเอาท์พุต −70 dBm ถึง +20 dBm |
| ปรับไฟฟ้า | เพิ่มขึ้นขั้นละ 1 dB |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | > 20-30KM (แนวสายตา) |
| มุมความคุ้มครองการปลอมแปลง | แนวนอน 0–360°, แนวตั้ง −90° ถึง +90° |
| ชื่อ | เครื่องทวนสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |