| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 50กก |
| มิติ | 500 มม. × 410 มม. × 205 มม |
| ระบบการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3.5 กม. (DJI Phantom RCS µ s 0.01 ตร.ม.) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤ 10m |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | ≥ 3.5 กม. (DJI Phantom RCS µ s 0.01 ตร.ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| การใช้พลังงาน | ≤ 240W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ช่วงความถี่การรบกวน | 2.4 GHz, 5.8 GHz, แบนด์ GNSS |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | สูงสุด 2 กิโลเมตร (ขึ้นอยู่กับรุ่น) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC/DC พร้อมตัวเลือกแบตเตอรี่สำรอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| การปฏิบัติตาม | เป็นไปตามมาตรฐานการกำกับดูแลระหว่างประเทศ |
| กำลังขับทั้งหมด | 70W |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 120W |
| น้ำหนัก | 2.8กก. (สินค้า), 5กก. (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| รูปเสียงรบกวน | โดยทั่วไป ≤3.5 dB |
| กำลังทั้งหมด | 160W |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย | 47dBm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 110-240V, กระแสตรง 24V |
| น้ำหนัก | 6กก |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCSµs-0.01 ตารางเมตร) |
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| น้ำหนัก | ≤ 60 กก. (รวม PTZ) |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0~1200ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ FPV | ≥1.5กม. (รองรับการดูวิดีโอแอนะล็อกแบบเรียลไทม์) |
| เวลาตรวจจับ | ≤5วินาที |
| การใช้พลังงานการตรวจจับ | ≤100W |
| เวลาตอบสนองที่ติดขัด | ≤3 วินาที |