| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| โหมดควบคุม | รองรับการป้องปรามโดรนแบบกำหนดทิศทางด้วยกำลังเอาท์พุต −70 dBm ถึง +20 dBm |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | > 20-30KM (แนวสายตา) |
| มุมความคุ้มครองการปลอมแปลง | แนวนอน 0–360°, แนวตั้ง −90° ถึง +90° |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| กำลังขับ | 10mw |
| ความคุ้มครอง | น่านฟ้าทั้งหมด 360° |
| เวลาปฏิกิริยา | <10.0 วินาที |
| ความอดทนความถี่ | ≤ ±2×10-6 |
| ชื่อ | Drone Detection Jammer Spoofer |
|---|---|
| วงดนตรีรบกวน | ย่านความถี่เต็ม 400MHz-6GHz รองรับช่วงย่านความถี่และความถี่สัญญาณรบกวนที่กำหนดเอง |
| ความเร็วในการหมุน | แนวนอน 0.1°-20°/วินาที; เอียง 0.1°-5°/วินาที |
| มุมสนาม | +90°~-10° |
| มุมแนวนอน | แนวนอน 0-360 ° หมุนต่อเนื่อง; |
| การใช้พลังงาน | 1,000W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 45 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ชื่อ | ราดาร์ป้องกันอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 15กม |
| แอปพลิเคชัน | สถานที่สาธารณะ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| ความละเอียดของเครื่องตรวจจับ | 640x512 |
| ทางยาวโฟกัส | 75มม |
| ชื่อ | ราดาร์เรียงระยะดิจิตอล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัยการต่อต้าน |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณผลิตภัณฑ์ป้องกันความปลอดภัย |
| การรักษาความปลอดภัยและการป้องกัน | การรักษาความปลอดภัยภาคพื้นดิน |