| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| ความถี่ในการตรวจจับ | 30เมกะเฮิร์ตซ์- 6กิกะเฮิร์ตซ์ รวมถึง 2400เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5-10 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| มิติ | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 0°~360° |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤±3° |
| ระยะทางติดขัด | ≥3km (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 300เมกะเฮิร์ตซ์ - 6200เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V-AC240V |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤60กก. (พร้อม PTZ) |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 7 * 24H |
| อัตราข้อมูล | 3s-7s |
| น้ำหนัก | 14กก |
| ขนาด | ยาว 410 x กว้าง 330 x 190มม |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |