| รัศมีการตรวจจับ | มีเส้นผ่านศูนย์กลางไม่เกิน 3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การทำงาน | การตรวจจับ/เซ็นเซอร์ |
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 7 * 24H |
| น้ำหนัก | 14กก |
| การรับประกัน | 1ปี |
| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 100MHz-6GHz |
| รัศมีการตรวจจับ | 1.5-2 กม. (สภาพแวดล้อมในเมือง) / 2-3 กม. (สภาพแวดล้อมพื้นที่เปิดโล่ง) |
| เวลาตอบสนอง | 3-5 วินาที |
| ช่วงการวางแนว | 1-2 กม. (สภาพแวดล้อมในเมือง) / 2-3 กม. (สภาพแวดล้อมพื้นที่เปิดโล่ง) |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เทคโนโลยีการตรวจจับ | การตรวจจับแบบพาสซีฟ CRPC |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ประเมิน | 3-7 วินาที |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | 10° (ตามมา), ≤3° (โฮเวอร์) |
| เวลาปฏิบัติงาน | ใช้งานต่อเนื่อง 7*24 ชม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| การทำงาน | การตรวจจับ + การติดตาม + การรบกวน |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| ระยะความถี่การตรวจจับ | การสแกน การตรวจจับ และการแสดงผลย่านความถี่เต็ม 70MHz-6GHz |
|---|---|
| ย่านความถี่การตรวจจับคีย์ | 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | แนวนอน: ครอบคลุม 360° แนวตั้ง: -90° ถึง 90° |
| น้ำหนักของอุปกรณ์ตรวจจับ | ≤15Kg |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ชื่อ | แก้ไขการตรวจจับโดรนและตำแหน่งด้วยระบบอัตโนมัติ |
| โมเดลเสียงพึมพำ | Dji Mavic Air Mini Fpv Avata ฯลฯ |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 100MHz--6000Hz |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kg |
| การตรวจจับด้วยราดาร์ | 1 กม./3 กม./5 กม |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |