| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 108w |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แยมรัศมี | 20-80 เมตร |
| การใช้พลังงาน | 200W |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 10 กก |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 300×200×150มม |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 2กก |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 1 ชม |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ขนาด | 62x30x118 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-30 เมตร |
| เวลาทำงาน | 2.5 ชม |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ Ni-Mh 16000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 12V/6A |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| ขนาด | 305*140*51มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ชื่อ | Jammer 5G แบบพกพา |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 53 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อุปกรณ์ชาร์จในรถยนต์ AC 100-240V หรือ 12V |
| กำลังขับ | 1W ต่อแบนด์ รวม 21W |
| วิธีการชาร์จ | 29.4V อะแดปเตอร์ชาร์จ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 135W |
| ระยะทางติดขัด | 2.5-3 กม. (มาวิค 2) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 4.35 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |