| ขนาดบรรจุ | 250×240×100มม |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 1.35กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.5 วัตต์ |
| แบตเตอรี่ | 7.4V/4700mAh |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 250W |
| กำไรจากเสาอากาศ | 5dBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
|---|---|
| ขนาด | 220 × 110 × 146มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ใช้ | โทรศัพท์มือถือ,บัตรเครดิต,รถยนต์/รถยนต์/ยานพาหนะ/รถจักรยานยนต์/จักรยานไฟฟ้า/สกู๊ตเตอร์ |
| การสื่อสาร | ไร้สาย |
| ขั้วต่อ | USB,บลูทูธ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| พลังการดำเนินงาน | แหล่งจ่ายไฟภายใน 90-260 VAC / 24V DC |
| แบตเตอรี่ | ลิเธียมไอออนภายใน 20AH |
| ระบายความร้อน | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ระยะการติดขัด | ระยะ 3-20 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับเฉลี่ย | 1-2 วัตต์ |
| ขนาด | 16.5*94*45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1,050G |
| ระยะเวลาของแบตเตอรี่ | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| น้ำหนัก | 2.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 580×420×23มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 2วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ขนาด | 62x30x118 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาดกล่องด้านใน | 220x202x65 มม. |
| เสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 5 ชิ้น |
| เวลาชาร์จ | ประมาณ 4 ชั่วโมง |