| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 12V/2A |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 2000mA/ชม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113*60*31 มิลลิเมตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10 ° C ถึง +50 ° C |
| ระยะเวลาของแบตเตอรี่ | 1-2 ชั่วโมง |
| กำลังขับ | รวม 45W, 1-3W แต่ละแบนด์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220V ถึง DC12V |
| ขนาดสินค้า | 450 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | 8 กก |
| เวลาทำงาน | การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 2.5 ชม |
| น้ำหนัก | 1.6กก |
| ขนาด | 220 x 140 x 70 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ระยะการติดขัด | ระยะรัศมี 10-30 เมตร (-75dBm@แอนเทนน์ทุกทิศทาง) |
| เวลาทำงาน | 3.0 ชม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/3000mAh |
| เวลาชาร์จ | 2 ชั่วโมง |
| ขนาดบรรจุ | 330*250*80มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.2 กิโลกรัม |
| เวลาใช้งานของแบตเตอรี่ | 80 นาที |
|---|---|
| ขนาด | 260 x 260 x 70 มม. (สูง × กว้าง × ลึก) |
| น้ำหนัก | 2.7 กก. (โดยประมาณ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20-60 ℃ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 200-600 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC 110-240V ถึง DC12V |
|---|---|
| ขนาด | 200×133×66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.8กก |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังทั้งหมด | 24W |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะการติดขัด | ระยะรัศมี 10-30 เมตร (-75dBm@แอนเทนน์ทุกทิศทาง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V หรือ DC 24V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | ทำงานต่อเนื่อง 24 ชม |
| ขนาด | 440 x 250 x 90มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| การรับประกัน | 12 เดือน |