| การครอบคลุม Azimuth | 360° (การกำหนดค่าแผง 4 แผง) |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤50กก |
| ขนาด | 580 มม. × 580 มม. × 820 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 2.5 กม. (คนเดินเท้า) 5 กม. (ยานพาหนะ) |
| การครอบคลุม Azimuth | 4 แผง: 360° |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤50กก |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | ≤50กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/160W |
| ขนาด | 580 มม. × 580 มม. × 820 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/160W |
| มิติ | 580มม. x 580มม. x 820มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ~ +60°ซ |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤50กก |
|---|---|
| ขนาด | 580 มม. × 580 มม. × 820 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/160W |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ±0.07ม./วินาที |
|---|---|
| ความละเอียดความเร็ว | 0.07 ม./วินาที |
| ความสูงในการติดตั้ง | 2ม.~4ม |
| ขนาด (H × W × D) | 190 มม.×190 มม.×40 มม |
| น้ำหนัก | 980g |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤200w |
| มิติ | 682 มม. × 474 มม. × 232 มม |
| น้ำหนัก | ≤ 30kg |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤ 2 วินาที |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| ช่วงความถี่ | 24GHz~24.25GHz |
|---|---|
| อัตราวันที่ | 85ms |
| การวัดความเร็ว | -19 ม./วินาที~+19 ม./วินาที |
| ความละเอียดความเร็ว | 0.07 ม./วินาที |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40°C~+70°C |
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| มิติ | 682 มม. × 474 มม. × 232 มม |