| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 100*58*13mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,8kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Tiêu thụ điện năng | 1800Watt |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Tên | Bộ khuếch đại băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Bộ khuếch đại băng thông rộng RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Bộ khuếch đại RF công suất cao |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |