| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước đóng gói | 450×430×150mm |
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 5-50m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |
| Nguồn điện | AC220V hoặc DC48V |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Nguồn điện | 250W |
| Độ lợi của Anten | 5dBi |
| VSWR | 1,5 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Kích thước | 400×288×155mm |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
|---|---|
| Công suất định mức | 400W |
| Nguồn điện | AC200-AC240 |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Kích cỡ | 820x925x360mm |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Tần số hoạt động | L1: 1575,42 MHz B1: 1561,098 MHz |
|---|---|
| Khả năng chống nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu đơn: ≥105dB Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu ba: ≥95dB |
| Định vị chính xác | Không nhiễu: Ngang 1,5m (95%), Độ cao 1,5m (95%) Có nhiễu: Ngang 10m (95%), Độ cao 10m (95%) |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Điện áp hoạt động | 5-17V |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |