| Kích thước gói hàng | 480*115*100mm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1,5kg |
| Tổng công suất | 20W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC24V) |
| pin tích hợp | 24V4Ah |
| Ắc quy | 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 330W |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1000W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ làm việc | -30℃-60℃ |
|---|---|
| Tổng công suất | 400W |
| Bán kính che chắn | 50-350 mét ở -75dBm |
| Kích thước gói hàng | 800×700×600mm |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Cân nặng | 75kg |
| Kích thước ăng-ten ngoài | 640×540×550mm (D×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 5%-95% |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| điều chế nội bộ | Tần số nhảy FM |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Cân nặng | 65kg |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Kích thước ăng-ten (L*H*W) | 640*540*550mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Tiêu thụ năng lượng | 150W |
| Kích thước | 220×110×146mm |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640*540*550mm (Dài * Cao * Rộng) |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Bán kính gây nhiễu | 1000-3000 mét |
|---|---|
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 190W |
| Tiêu thụ điện năng | 380W |
| Đánh giá chống thấm nước | IPX64 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 75 |