| Kích thước | 400 x 290 x 135 mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
| tổng trọng lượng | 18kg (15kg + 3kg ăng-ten) |
| Tổng công suất | 75W |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C đến +60°C |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Ắc quy | 27V 56Ah |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 330W |
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V, 24V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Bảo vệ bộ khuếch đại công suất | Bảo vệ VSWR đầy đủ |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
|---|---|
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
| Điều khiển từ xa có dây | BẬT / TẮT chuyển đổi |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5%-95% |
|---|---|
| Cân nặng | 65kg |
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640×540×550mm |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Tần số hoạt động | BDS-B1: 1561,098 MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575,42 MHz GLO-G1: 1602 MHz |
|---|---|
| Hiệu suất loại bỏ nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm sáu nhiễu: ≥90dB |
| Đầu vào điện áp hoạt động | 6 ~ 33V |
| Tiêu thụ điện năng | ≤25W |
| Nhiệt độ bảo quản | -55°C đến +70°C |