| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| máy bay không người lái | 8KM-15KM |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Kích thước | 655*680*115mm |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 1,5km |
| Phạm vi | 2.1km |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Tên | Hệ thống chống drone |
|---|---|
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Tên | Radar mảng phân đoạn số |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn, chống Drone |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu, sản phẩm bảo vệ bảo mật |
| An ninh và bảo vệ | An ninh mặt đất |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 10 |
| Phạm vi | 10,2km |
| Chức năng | Máy dò, theo dõi, gây nhiễu |
|---|---|
| Phát hiện | rađa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Tên | Hệ thống chống drone |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |