| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 15 km |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 1,5km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Chức năng | Máy phát hiện/máy dò/máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Lĩnh vực công nghiệp | Hệ thống chống UAV |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Lĩnh vực công nghiệp | Hệ thống chống UAV |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Chức năng | Máy phát hiện/máy dò/máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Bảo hiểm | 360° |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
| Tốc độ dữ liệu | 3-7 giây |
| Phát hiện đồng thời | ≥ 30 máy bay không người lái |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi phát hiện | tàu 1,5 km |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~8km (Tàu) |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn, chống Drone |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu, sản phẩm bảo vệ bảo mật |
| An ninh và bảo vệ | An ninh mặt đất |